Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอตั้งกระทู้ขอบพระคุณ พี่ khonthai.tk, พี่ kitty63, พี่เย่หยงเทียน พี่ june_lee และ พี่ๆ น้องๆ ท่านอื่นๆครับ

เนื่องในโอกาสปีใหม่นี้ ขอตั้งกระทู้ขอบพระคุณพี่ๆ ทั้งหลายที่ให้ความรู้มาตลอดหนึ่งปีครับ

ขอขอบพระคุณ พี่ khonthai.tk ที่แนะนำน้องๆ ถึงหุ้นที่น่าสนใจตลอดมาครับ

ขอบพระคุณที่ บอกจุดอันตรายที่บางทีผมและเพื่อนๆ คนอื่นๆ ยังมองไม่เห็น

ขอบพระคุณที่ชีแนะหนทางในการจับปลาผ่าน การแนะนำหุ้นที่กำลังจะขึ้น

เพื่อให้ผมและเพื่อนๆ ได้ไปศึกษาเรียนรู้เพื่อนำไปปรับใช้

ขอขอบพระคุณพี่ Kitty63 ที่แนะนำการใช้ Elliot Wave อย่างยอดเยี่ยม

บอกถึงวิธีการนับเวฟที่ถูกต้อง พร้อมกับแนะนำข้อมูลที่เป็นประโยชน์

เกี่ยวกับแหล่งในการศึกษา ขอบพระคุณที่ทำให้ผมเริ่มรู้ว่า Elliot Wave

นั้นก็มีประโยชน์อย่างมหาศาลในการคำนวนราคาเป้าหมายพร้อมทั้งยัง

อุตส่าห์ทำ EXCEL เพื่อช่วยในการคำนวณราคาเป้าหมายสำหรับผม และเพื่อนๆ ในห้อง

ขอขอบพระคุณพี่เย่หยงเทียน ที่แนะนำหุ้นลิ่ง และ วจีอมตะ ไม่ลิ่งไม่ขาย

ทำให้ผมรู้ว่าจริงๆ แล้วถ้าเราตั้งใจเพียงพอการดูหุ้นที่จะขึ้นแน่ๆ เป็นไปได้

ขอขอบพระคุณที่แนะนำหุ้นเพื่อเป็นกรณีศึกษาสู่การพัฒนาตัวของผม และ

เพื่อนๆ ท่านอื่นๆ

ขอขอบพระคุณพี่ june_lee ที่แนะนำวิธีการปฎิบัติตัวในตลาดหุ้นเสมอมา

พี่เป็นคนที่ทำให้ผมรู้สึกว่าผมน่าจะเริ่มหาเครื่องมือลดความเสี่ยงและเริ่ม

ศึกษาตลาด Future อย่างจริงๆ จังๆ ขอขอบพระคุณที่เล่าประสบการณ์

ที่มีมายาวนานตั้งแต่ยุคที่ผมยังไม่รู้จักว่าตลาดหุ้นมันหน้าตาเป็นอย่างไร

ให้ฟังครับ เป็นข้อมูลที่มีประโยชน์มากมายสำหรับเม่าน้อยมือใหม่เช่นผม

จากคุณ : Chaotic System - [ 2 ม.ค. 52 19:22:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com