Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+++ สงสัยเรื่อง Vol ค่ะ และขอถามเป็นตัวๆ ค่ะ +++

อ่า อย่าเพิ่งหาว่านักเรียนคนนี้เรียนไม่ได้เรื่องเลยนะคะ
    ทุกวันนี้ก็พยายามร่ำเรียนวิชาหุ้น (หวังรวย อิอิ) ทั้งๆ ที่ตัวเองก็ตกเลขมาตลอด

แต่สงสัยอะคะว่า ที่ว่าให้ดู Vol ด้วยนี่ มากน้อยคือประมาณเท่าไหร่ค่ะ
    อย่าง gsteel Vol 28,899,400 (หน่วยเป็นล้านบาทใช่ไหมค่ะ)
    นี่ก็คิดว่าเยอะ แต่จ้องๆ อยู่ก็ไม่เห็นขยับราคาเลย

ส่วน SAM ก็เยอะเหมือนกัน หรือตัวนี้เขาปั่นกันไปหมดรอบแล้ว?
    จังหวะไม่ดีค่ะ ช่วงที่ขึ้น คอมก็แฮงค์ เทรดไม่ได้เลย จะวนกลับมาอีกไหมหนอ?

ส่วน MCS Vol 1,796,500 โดยประมาณ แต่แรงแบบขายหมูไปเมื่อหลายวันก่อนอะ

...วันนี้สงสัยได้กินแค่น้ำเปล่าเองค่ะ
    ขอบคุณทุกคำตอบล่วงหน้าค่ะ หรือจะมีความเห็นอะไรเพิ่งเติมก็ยินดีน้อมรับค่ะ :)

จากคุณ : spymeaw - [ 12 ม.ค. 52 11:48:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com