Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อ้าวถึงกระทู้คุณ Duo-Core ที่กล่าวหาผม ในหัวกระทู้ครับ

http://www.pantip.com/cafe/sinthorn/topic/I7449074/I7449074.html

คุณDuo-Core เป็นคนหนึงในหลายๆคนที่เข้ามาทักและถามหุ้นทางหลังไมค์ ตัว major ผมบอก ตัว cpf ผมบอก  แต่ในตัวหลัง ผมชักรู้สึกว่าคนเป็นร้อยๆคนมันเยอะเกินไป คุมกันไม่ได้  

เลยกำหนดกรอบไว้ว่า ต้องส่งเบอร์โทรมาก่อน  แล้วผมจะโทรกลับ ซึงคุณDuo-Core เป็นหนึงในหลายคนที่ไม่ยอมส่งเบอร์โทรมา

ผมเข้าใจว่านึกเคืองที่ผมไมได้บอกตัวหลัง  จึงขึ้นกระทู้ แล้วเขียนอ้อมๆว่าผม  

ก้เพราะคนในเน็ตเป็นอย่างนี้สิครับ ผมจึงตอ้งระวังตัว ถามนิดผมไปเทสตรงไหน ใครให้เบอร์มา ผมส่งเบอร์โทรกลับไปหมด และใครโทรเข้ามา ขอให้เรียกมาสักคน มีคนไหนที่ผมไม่บอกบ้าง  
    ไม่เคยเกียงเลย พอร์ตเล็กพอร์ตใหญ๋ ส่วนใหญ่แล้วก้พอร์ตเล็กๆกันทั้งนั้น ทำไมผมบอกหละ   บางคนคุยแล้วไม่น่าไว้วางใจ ซ้ำบางคนยังเมล์มาว่าผม  ผมยังบอกเลย

ลองไปหาใครสักคนที่โทรเข้ามาหาผมแล้วผมไม่บอกหุ้นตัวแนะนำ  ใครก้ได้ครับ ที่ผมไม่ยอมบอก หาตัวมาสักคน

เรื่องมิตติ้งจริงๆ แล้ว ผมยังไมได้ตอบใครไปเลย และผมก้ไม่ได้ประกาศในเวปให้คนมาเยอะๆ และจะไม่ประกาศด้วย ผมแค่เอาไว้กรองคน ที่มีจิตอิจฉาริษยา เล่นตามไปก้เกลียดผมไปด้วย

ผมโทร กับรับโทรแจกหุ้นเป็นรอ้ยๆคน จนหลอดลมอับเสบ ไม่มียอมให้ใครผิดหวังสุขภาพแทบแย่ แค่ขอบคุณยังมีไม่ถึงสิบคน

แล้วคุณจะให้ผมบ้า แจกหุ้นแบบนี้ไปอีกหรือ  มาร์ก้เข้ามาฟัง  เจ้ามือก้ส่งคนเข้ามาฟัง รายใหญ๋ก้เข้ามาฟัง  แล้วหุ้นก้โดนดักทางแบบตัว pf ประไร
    ผมไม่แจกแบบนี้แล้ว ไม่เอาอีกแล้ว ผมรักชือ่ของผม ผมไม่เคยผิด ถ้าผมพลาดหรือผิดขึ้นมา คนแรกที่จะหัวเราะเยาะผมก้คงเป็นคุณDuo-Core นั้นเอง แล้วก้ใครต่อใครอีกหลายสิบหรือเป็นร้อย

เรืองอะไรผมไม่ยอมเสียหละ ผมไม่ยอมพลาดให้ใครมาซ้ำได้ ผมไม่ยอมเสียสถิติหรอก  

ว่าคนมันว่าง่าย ใส่ร้ายคนก้ยิ่งง่ายใหญ๋ ได้ประโยชน์ ก้นิ่งเงียบหลังไมค์ ขอบคุณสักคำก้ไม่มี สุดท้ายไม่ส่งเบอร์โทรมา แล้วไม่ได้ ก็พาลโกรธ แล้วก้ขึ้นกระทู้พูดในทำนองให้ร้ายกันดื้อๆ  

นี่ขนาดผมหยุดเขียนแล้วนะ และก้ไมได้เข้ามาด้วย   ลูกทิมผมส่งลิงค์นี้มาให้ ผมก้โกรธ หูหางกระดิก จะกล่าวหาใครหนะ  คิดเสียบ้างครีบ มันสมควรไหมกับอีแค่ไมได้รับประโยชน์เท่านั้น

จริงใจมา ผมเต็มที แต่ถ้าไม่ใช่ ก้อย่าหวังมา หลอกต้อน ถามนั่น ถามนี้ เวลาผมมีค่าครับ จะช่วยแต่คนที่ศรัทธา  ผมจริงๆเท่านั้น

สุดท้าย ขอให้ชี้ชัดๆมาว่าผมเทส อะไร อย่างไร และได้ประโยชน์อย่างไร

จากการบอกหุ้นคนเป็นรอ้ยๆ คน และบอกทุกคน  นอกจากความเสียงที่หุ้นจะไม่เดินไปตามทางที่ควรจะเป็น  อย่ากล่าวหา ทำนองชี้นำและใส่ร้ายกันอย่างนี้ครับ  คณDuo-Core

..............................................

ให้คุณDuo-Core เค้าว่าผมไห้เสร็จก่อนนะครับ  แล้วพวกเรามิตรรักแฟนเพลงในพันทิพ ค่อย ช่วยเข้ามายืนยันอีกที  
    ว่าผมเลว อย่างที่เค้าว่าหรือปล่าว

จากคุณ : khonthai.tk. - [ 23 ม.ค. 52 13:04:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom