Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ชี้แจงกรณีกระทู้มาเฟียพันทิปหายไป

มีคนกล่าวหาผมว่าผมนี่แหล่ะคนลบ

ปัดโธ่  ผมจะไปลบทำไมครับ  ผมได้กระชากหน้ากากคนที่มี หลาย login ที่ลบกระทู้ทั้งหมดที่ถูกจับได้ว่า    napoleon525 กับ khonthai.tk เป็นคนคนเดียวกัน  

แค่นั้นยังไม่พอ ยังมาว่าคนชื่อ   ข้าวหน้าหมูลิ่ง ov@ltineman  หรือใครก็ตามที่ไม่อยู่ข้างเค้าเป็น log in ผมทั้งหมด
    ------------------
    เรียนชี้แจงแค่นี้ และผมเชื่อว่าในนี้มีมาเฟียจริง ๆ ครับ
    เอางี้ครับ เป็นปีปี แล้วที่ผมมี log in อันเดียวจนถึงปัจจุบัน (พิสูจน์ได้ครับ)

คือ ter2million  ครับ
    ---------

ถ้าอยากรู้รายละเอียดให้โทรถาม นายวรพจน์ พนักงานอ่านกระทู้ของพันทิปแห่งนี้ครับ 02-3571963 นั่งอ่านทั้งวัน 8.00 ถึง 19.00น.

เรื่องกระทู้มาเฟียสินธรที่โดนลบไปก็คนคนนี้ครับพนักงานอ่านกระทู้พันทิปที่ลบ (ลูกผู้ชายทำได้ต้องกล้ารับ  ปล่อยให้คนใส่ร้ายผมอยู่ได้ มันไม่ยุติธรรม ว่าผมลบ )

คุณบอกผมว่า  คุณสามารถอ่านหลังไมค์สมาชิกได้ทุกคน
    มี   power อยู่ไม่จำกัด เป็นต่ออยู่แล้ว แต่ไม่ทราบว่า อ่านแล้วทำไมไม่เป็นกลางครับ

คุณวรพจน์บอกผมว่า log in  napoleao525 กับ khonthai.tk และอีก 2-3 อันที่ตามได้ตอนนี้ แบเบอร์  ผมก็จะคอยดูครับว่า สุดท้ายคุณจะทำอย่างไร  ยึดกลับทั้งหมดหรือไม่ วันแรกที่คุณไม่ทันตั้งหลักคุณก็บอกว่าหลายครั้งแล้วkhonthai.tk  รอบนี้ต้องลงโทษให้หนักแต่ วันหลังๆ มา

คุณวรพจน์ก็ตอกกลับใส่หน้าผมว่า log in " khonthai.tk"   ไม่ได้เขียนที่พันทิปแต่คนอื่น post ให้ จึงถือว่า ปลอดภัย ผมละเชื่อคุณเลยครับ ทั้งที่รู้ว่ามันคือเกมที่คนนึงมีหลายlog in และมีแก็ง แต่อีกฝ่ายที่เหลือมีกันคนละ log in (คุณรู้ดี)

ดังนั้นเกมนี้ผมรู้แล้วว่าผมควรทำอย่างไร จึงตัดใจ suicide ตัวเองครับ
    คงอีกไม่กี่วันครบ สัปดาห์

เวปที่มีมาเฟียจริง ๆ
    -----------

ถ้ากระทู้นี้หายนายวรพจน์ลบนะครับ ไม่ใช่ผมแน่ครับ

จากคุณ : ter2million - [ 21 ก.พ. 52 10:12:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom