Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อัพเดท pf hemraj ครับ

ตัว pf วิ่งมาหยุดที่ 2.94 วันนี้หุ้นยังคงน่าจะไปต่อครับ แนวต้านต่อไปคือ 3.02 และ 3.24 ตามลำดับ  คนมีแนะนำให้ถือรอไปก่อนครับ  ทุนเราต่ำไม่ตอ้งรีบร้อนครับ  ขายตรงไหนก้ยังกำไร ก้รอดูมันไปก่อนหักหัวลงค่อยขายครับ

hemraj ผ่าน75วัน ไปมาชนต้านที่0.57 ตรงนี้คือแนวต้านหลักครับ ถ้าผ่านก้เห็น ต้านถัดไปที่0.62 ถ้าไม่ผ่าน หักหัวลงก้ขายทิ้งเช่นกันครับ  แนวโน้มดูดีครับ

หุ้นทุกตัวต้องมีการกำหนดจุดคัทเอาไว้นะครับ อย่าให้ขาดทุนเกิน3-5% อย่ากอดหุ้นจนกำไร กลายเป้นเท่าทุนและขาดทุน โดยเด็ดขาด กำไร มากน้อยต้องเอาไว้ก่อนครับ

รักเงินไม่รักหุ้นครับ

คนมีรอ คนไม่มีก้ไม่ต้องเข้าแล้วครับซื้อแพงเสียเปรียบครับ

http://www.bbznet.com/scripts2/view.php?user=khonthai&board=1&id=2803&c=1&order=numtopic

อัพเดทได้ตามกระทู้นี้นะครับ ถ้าอันตราย ผมจะเตือนทางนี้ครับ

ขออนุญาต ไม่ตอบ ความคิดเห็น  เพราะยังไม่อยากกลับมาเขียนในตอนนี้ครับ ยังแหยงๆเซียนๆในนี้

ขอบคูณสำหรับคำทักทาย และความคิดเห็น สำหรับเพือ่นๆสินทร ทุกท่านล่วงหน้าครับ

จากคุณ : khonthai.tk. - [ 29 เม.ย. 52 22:02:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom