Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

แนะนำขาย hemraj pf ครับ เอากำไรกันแต่พอเพียง หุ้นมีโอกาสไปต่อแต่ผมแนะนำขายครับ

เหมราชวิง่จาก 0.51 ขึ้นมาถึงตรงนี้ก้หลายช่องแล้ว แนะนำขายหละครับ ต้านมีที่0.62 แต่เราไม่จำเป้นตอ้งเอากำไรสูงสุดครับ

http://www.bbznet.com/scripts2/view.php?user=khonthai&board=1&id=2803&c=1&order=numtopic

pf ก้เฃ่นกันครับ จาก 2.64วิ่งมาถึง3.00นี่ก้ถือว่ากำไรเยอะแลว้ ผมว่า ผมหยุดให้คำแนะนำต่อดีกว่า  กำไรแต่พอเพียงครับ

โอกาสหุ้นไปต่อมีไหม ตอบได้เลยว่ามีอยู่สูง แต่ผมพาคนเล่นทังเวป คนมันเยอะครับ พาไปสูงๆผิดพลาด ผิดทางมาผมจะเสียชื่อเสียง

อันนีแหละที่ผมหวงแหน เพือไม่ให้เสียสถิติที่ไม่เคยพลาดพาขายหมูดีกว่าพาติดดอยแนะนำขายครับ

จากคุณ : khonthai.tk. - [ 4 พ.ค. 52 12:08:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom