Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

pf ปรับฐานเสร็จแล้วมีโอกาสไปต่อ ในทางเทคนิคนะครับ

ตรงนี้ราคาน่าสนใจหละครับ

แต่ผมเชียร์ซื้อแถวๆ2บาทกว่า แถวๆสามบาทกว่านี่โอกาสผิดพลาด มี ผมไม่อยากเสียสถิติ ไมได้เชียร์ซื้อแบบตอนแรก

แต่คอมเมนต์ตามเทคนิคเฉยๆ เทคนิคบอกให้ซื้อ

ผมปล่าวบอกให้ซื้อนะครับ  ผมไม่ชอบให้คนไปไล่หุ้นราคาสูง ชอบพาดักซื้อมากกว่า

ผมกลัวพลาด  ถ้าราคาสูงๆมันมีโอกาสครับ  กลัวเสียสถิติ ตรงนี้ที่บีบให้ผมพูดมากๆไม่ได้  เน้นอีกทีว่าไม่ได้เชียร์ ให้ซื้อ ข้างบนนี้ แต่กราฟมัน่ชี้ว่าจะขึ้นต่อครับ ต้าน3.80ครับเฉยๆครับ

จากคุณ : khonthai.tk. - [ 11 พ.ค. 52 11:00:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom