Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

$$$ นักรบกองทุน $$$...น้ำมันแพง หุ้นตระกูลปอวิ่งแรง ทองก็แพง สุขใดจะเท่านี้...{แตกประเด็นจาก I7852950}

สวัสดีครับ ขอบคุณสำหรับการติดตาม แลกเปลี่ยนความคิดเห็น ...และกิ๊ฟเป็นกำลังใจเสมอมา ^_^:

เช้าๆ ขอเช็คบิลก่อน..ใครที่คิดว่าความคิดเห็นของผมไม่เป็นประโยชน์ คอยไล่ลบความคิดเห็นของผม ถ้าคุณมีความสุขที่ได้ทำเช่นนั้น ก็จงทำต่อไปนะครับ ...จะได้เจริญ ดอกไม้

ราคาน้ำมันดิบไต่สูงขึ้นเรื่อยๆ ดัชนีไทย ปู่เซ็ต ที่เป็นเมืองขึ้นของหุ้นตระกูลปอ จึงขึ้นตาม ไม่แปลกเพราะนักรบกองทุน ขึ้นแล้วซื้อ ลงแล้วขาย ก็รบในแบบนี้มานานแล้ว ถ้าลังเลก็ตามน้ำแบบขำๆ ^_^

วันนี้ผมมีภารกิจเข้ามา ถึงจะมีอิสรภาพทางการงาน แต่ก็ต้องทำงานตอบแทนสังคมและครอบครัว ฝากเหล่าแม่ทัพนายกองสหายร่วมรบ ชี้แนวทางแก่เหล่านักรบกองทุนด้วยครับ แห้วซะ

จากคุณ : tuxpower - [ 13 พ.ค. 52 07:50:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom