Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขออภัยเพื่อนๆ

เมื่อหลายวันก่อน ผมเคยโพสความเห็น ในบางกระทู้ แล้วถูกลบโดยไม่ทราบสาเหตุ ทั้งๆที่มั่นใจว่าไม่ได้เขียนกระทบกับผู้ใดเลย เขียนความเห็นกลางๆ ไม่มีบุคคลอื่นมาเกี่ยวข้อง ทำให้งุนงง  คิดว่า เราน่าจะไม่เป็นที่สบอารมณ์ของใครแล้วก็ได้ ประจวบกับมีปัญหาส่วนตัวตอนนี้มากจึงอยากจะหยุดเขียนไปก่อนและได้แจ้งให้เพื่อนๆทราบ แต่สุดท้ายก็โดนลบความเห็นนั้นไปอีก  
      หลังจากคุณ GANTZ  ได้กรุณาให้ข้อมูลมา เรื่องคำต้องห้ามบางคำ พร้อมคำอธิบาย ก็เริ่มเข้าใจ ว่าเกิดอะไรขึ้น จึงนำมาชี้แจงให้เพื่อนทราบและเข้าใจในเหตุการณืที่เกิดขึ้น และระมัดระวังการโพสคำต้องห้ามดังกล่าว จะได้ไม่เกิดกรณีเช่นนี้อีก  ขออนุญาตคุณ GANTZ นำข้อมูลที่คุณ GANTZ ส่งมาเพื่อเป็นความรู้ให้เพื่อนๆนะครับ

ขอบคุณที่ตักเติอนนะครับ  เพื่อไม่ให้เป็นปัญหา ผมขอลบ ภาพออกแล้วกันนะครับ   ผมส่งคำขอโทษไปให้คุณGANTZ แล้วครับ ต่อไปจะระวังให้มากขึ้นครับ

แก้ไขเมื่อ 17 พ.ค. 52 21:14:34

จากคุณ : kitty63 - [ 17 พ.ค. 52 19:48:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom