Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

โหลด IE8 มาลงแล้วเข้าเว็บ KTZMICO ไม่ได้เลยครับ ช่วยด้วย

ก่อนหน้านี้เปิดเว็บซิมิโก้แล้วใช้ Z-net ไปได้สักพัก หน้าต่างทุกหน้าจะถูกปิดไปโดยอัตโนมัติ ไม่รู้ว่าเป็นอะไร

ก็เลยลองไปอัพเดท เป็น IE8 ที่นี้เข้าเว็บ KTZMICO ไม่ได้เลยครับ มันเหมือนกับถูกบล็อคเอาไว้ครับ ทำไงดีครับ แต่เว็บอื่นก็เข้าได้ปกตินะ แล้วจะเทรดไงล่ะเนี่ย

เครื่องที่เป็นปัญหาคือ โน๊ตบุค Acer ใช้ Windows Vista แท้ ต้องทำไงดีครับขอคำแนะนำหน่อย

ส่วนเครื่อง PC ที่บ้าน ก็เป็น IE8 นะครับ แต่ใช้ได้ปกติไม่เป็นปัญหา

จากคุณ : มัลฟอย - [ 19 พ.ค. 52 22:37:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom