Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

SCBDV ครับ

เห็นแล้วเลยน่าสนใจ ขอถามเป็นข้อ ๆนะครับ

1. การสับเปลี่ยน คล้าย ๆ  SFF -> SET ใช่ไหมครับ

2. ปันผลที่ได้นี่มีการหัก ภาษีหรือไม่ ถ้าได้ สามารถขอคืนได้หรือไม่

3. แล้ว ปันผลจะได้เมื่อไหร่ ทุก ๆ เดือน // ปี  วิธีรับยังไงครับ

4. ณ ตอนนี้ เข้าใจ SCBSET & SCBSFF แจ่มแจ้งแล้วครับ ^^ เลยสนใจ DV ครับ

ขอขอบคุณ ทุก ๆ ท่านที่เข้ามาตอบให้ นะครับ

จากคุณ : CCAIS - [ 26 พ.ค. 52 22:05:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom