Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

EASY Fund ครับ

วันนี้ผมได้ทำการขาย SFF ครับ  หมายความว่ายังไงครับ

x,xxx.xx    Gain  x.xx  Baht  

ผมทำการขายไป x,xxx.xx ครับ แล้ว x.xx นี่จะเข้าที่ไหนครับ กลับไปที่ SFF หรือ มาพร้อมกับ x,xxx.xx + Gain x.xx

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ค. 52 20:30:06

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ค. 52 20:29:26

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ค. 52 20:08:25

จากคุณ : CCAIS - [ 28 พ.ค. 52 20:04:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom