Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ผมว่าเรามาร่วมกันโหวต"สุดยอดกระทู้คุณเย่หยงเทียน"ให้ติดกระทู้แนะนำกันดีกว่า

เมื่อต้นปี กับกระทู้แจกหุ้น บุโรทั้งไร้สาระ เป็นแค่ความอยากเด่น อยากดังส่วนตัวของผมเอง  ไม่มีคุณค่าอะไร นอกจากการโอ้ อวดตัว ว่าตัวเองแจกหุ้นคนเป้นร้อยได้กำไร  เป็นแค่อัตตา เป็นแค่การอวดตน ไร้สาระ

ผมยังดันขึ้นไปแขวนไว้เป็นกระทู้แนะนำได้ตั้งสามอาทิตย์ทั้งที่คุณค่าไม่มีเลย

ผมว่าแฟนคลับรุ่นต้นปี  หรือแฟนคลับ คุณเย่หยงเทียน เรามาช่วยกันดันกระทู้ดีดี ให้ลอยเด่นขึ้นกระทู้แนะนำสักสามเดือนเป็นอย่างไร โหวตให้มันลอยเด่นเอาไว้ คนห้องอื่นเข้ามาจะได้อ่านได้เห็น  ได้ความรู้

ได้เห็นศักยภาพ ของบุคคลเด่นๆ ของห้องสินทร บ้างว่า คนดีดี เก่งๆ เจ๋งๆ ห้องนี้มีของจริงครับ

จากคุณ : khonthai.tk. - [ 31 พ.ค. 52 22:52:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom