Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ตลาดไม่แย่ อย่างที่ผมคาดเอาไว้ วันนี้จึงยังเล่นได้ ซื้อ bcpคืนครับ

ตลาดไม่แย่ อย่างที่ผมกังวลเอาไว้ ผมเห็นว่าเซ้ตจะไม่ผ่าน600 จุด เหลือแก๊ปไม่มาก ความเสียงเริม เพิ่มขึ้นมาก  กังวลว่าถ้าตลาดข้างนอกไม่ดี เข้าเราจะร่วงตามตอนเปิด แต่เมือข้างนอกดี ของเราก้ยังเล่นได้อีกวัน  

วันนี้จึงยังเล่นได้ ซื้อ bcpคืนครับ เช้านี้

ไม่ขึ้นกระทุ้เดียวไม่เห้น  คนที่ขายไปแล้วไม่ได้ซื้อคืน ก้จะพลาดตกรถไปเสียปล่าวๆ   ผมไม่เข้ามาอัพเดทแล้วนะครับ ให้ติดตามจากเวปที่ผมให้ไว้ เข้ามาแล้วก้ตอ้งแวะเข้ามาบอก ตลอด มีคนติงว่า ถ้าเค้าอยากจะรู้เค้าก้ตามไปอ่านเองได้ ซึงก้จิรง ผมก้บ้า ห่วงคนอื่นเกินไป  โตโตกันแล้ว เค้าหาทาง เค้าเลือก เค้า ตัดสินใจเองได้  http://www.pantip.com/cafe/sinthorn/topic/I7925227/I7925227.html

แก้ไขเมื่อ 03 มิ.ย. 52 09:33:09

จากคุณ : khonthai.tk. - [ 3 มิ.ย. 52 09:31:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom