Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

SCBSET ทำไมราคาที่ขายไม่ตรงกับราคาปิดตลาด งง

เนื่องจากเมื่อวานเห็นราคาปิดของ scbet เท่ากับ 6.0996 ก็แล้วทยอยขาย แต่ราคาที่ขายได้(เมื่อเปิดดูจาก easynet) ทำไมได้ขายที่ 6.0689 ละครับ งง ก็มาลองหัก ค่าธรรมเนียม หัก vat แล้วก็ไม่น่าจะถึง 6.0689

สงสัยครับ ว่า scbset นี้มันคิดราคาขายยังไง ใครพอรู้บ้างครับ ช่วยตอบที

ปล. pjuk เจ้าสำนักช่วยตอบที สงสัยๆ ขอบคุณครับ

จากคุณ : ผมมองโลกในแง่ร้าย - [ 3 มิ.ย. 52 10:31:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom