Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Set ช่วงนี้เหมาะสำหรับมือใหม่ (อย่างผม) จะเข้าตลาดหรือยังครับ?

คือผมเป็นมือใหม่ครับ เปิดบัญชีไว้กับโบรกเกอร์ตั้งแต่งาน Money Expro
    อยากจะเข้าซื้อครั้งแรก แต่ก็กลัวๆกล้าๆ เห็นมันขึ้นเอาๆก็กลัวมันจะปรับฐาน
    ลงมา อยากถามพี่ๆที่มีประสบการณ์ครับว่าช่วงนี้เหมาะแล้วหรือยังครับที่จะ
    เข้าซื้อหุ้น? จะต้องรออีกนานไหมครับที่จะสามารถซื้อหุ้นในราคาที่ถูกๆได้?

ปล. ขนาดนั่งดูอย่างเดียวและยังไม่ได้ซื้อ เล่นเอาบีบหัวใจจริงๆ ^_^

จากคุณ : ขุนจักรีศรีสามัญ - [ 6 มิ.ย. 52 12:59:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom