Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ว่าจะไม่ยุงอีกแล้ว แต่ก้เสียดายนะครับ ถ้าใครจะทิ้ง bcp ในราคานี้

เพราะอย่างไรมันก้ไปต่อครับ 15.50 ไม่สูงหรอกครับ สำหรับหุ้นนิวไฮ

รอมันวิ่งต่ออีกนิดเถอะครับ อย่าเพิ่ง รีบขาย  

รอให้มันวิ่งไปจนหยุดแล้วหักหัวลงจริงๆค่อยขาย ทุนเราต่ำ จะรีบขายไปทำไม

ผมไมได้เข้ามาอัพเดทอะไรแล้วนะครับ แต่อยากจะเตือนว่า อย่ารีบขายไวเกินไปนักครับ

ระหว่างวันต่อให้เป็นจุดต้องทิ้งหุ้นและผมเห็นผมก้จะเข้ามาบอกไมได้ ขอให้กำหนด จุดถอยไว้ในใจว่าวิ่งไปแค่ไหน ถ้าถอยหลุดจุดไหน เราจะคัท แล้วทำตามอย่างมีวินัยครับ  

อย่ากอดหุ้นจนมันหมดรอบลงไปข้างล่างนะครับ  เล่นเมือเค้าเล่น ขายทิ้งเมือหมดรอบครบั

จากคุณ : khonthai.tk. - [ 10 มิ.ย. 52 09:46:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom