Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

$$$ นักรบกองทุน $$$ set จะแรงไปถึงไหน,ทองคำน่าเป็นห่วง,มังกรฟ้าถึงจุดวัดใจ{แตกประเด็นจาก I7957224}

สวัสดีครับท่านแม่ทัพ นายกอง และสหายร่วมรบทุกท่าน

เอ้.... สงสัยช่วงนี้ท่านแม่ทัพอาจจะติดภาระกิจใจช่วงเช้า เพราะผมมารอร๊อรอให้ท่านแตกประเด็นก่อนทู๊กวันแต่ท่านก็ไม่มาซักกะที และผมก็ต้องออกไปธุระด้วยซิ... งั้นผมขออนุญาตแตกประเด็นไว้ก่อนแล้วกันนะครับท่าน

เริ่มจาก
    1. Set Index (นักรบเกราะเงิน) เมื่อวาน breakout upper trend-line ออกมาได้แล้ว พร้อมกับยืนคาบอยู่บนเส้นวัดใจที่ 620 กว่าๆ ถ้าทะลุเส้นนี้ไปได้ก็ ด่านต่อไปก็แถวๆ 650 เลยครับ เมื่อมอง moving average แล้ว ก็จะเห็นว่า ema5>ema10 = uptrend side อีกอ่ะ แล้ววันนี้มันจะเกิดอะไรขึ้นเดี๋ยวเรารองเดากันเล่นๆ ดีกว่า (เดานะ)

จากคุณ : sampunth - [ 11 มิ.ย. 52 09:27:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom