Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ปรกติตั้งแต่ผมเข้ามาแจกหุ้นแนะนำหุ้น ผมไม่เคยเรียกใครเข้าไปที่เวปเลย

ผมกลัวคำครหา กลัวคนหมั่นใส้ กลัวคนด่า กลัวคนว่า กลัวคนนินทา หาว่าจะเรียกคนเข้าไปที่เวป

ใครเข้าไปผมไล่ให้มาทักกันที่พันทิพทุกที

คราวนี้ ผมขอสักครั้งช่วยแวะเข้าเวปผมหน่อย ขอครั้งเดียวได้ปล่าวครับ

จะมิตรแท้ๆ หรือเพือ่นที่เคยทักทาย หรือแม้กระทั่งคนที่เคยแวะอ่านกระทู้ผม รู้สึกเป็นมิตร หรือรู้สึกดีดีต่อกัน   แวะไปทักผมนิดนึง

อันนี้ขอเป็นการพิเศษ ไม่ต้องเขียน ต้องโพส อะไร แค่เข้าไปแล้ว "ทัก" คำเดียว พอ

http://bbznet.pukpik.com/scripts2/view.php?user=khonthai&board=1&id=2864&c=1&order=numtopic

ผมจะชื่นใจเป็นอย่างยิ่ง

........................................................

ถ้าจะกรุณา ทักสักคำในนี้ก้จะดี แต่ถ้าไม่สะดวก ก้ไม่ตอ้งที่นี่ก้ได้ครับ ขอที่เวปผมเข้างบน ครั้งเดียวพอ

ระหว่างเวลาที่เล่นที่นี่ ผมก้มีทั้งทำให้ คนอ่านรู้สึกดี ทำให้คนอ่านรู้สึกแย่ ด้วยความใจร้อน วู่วาม ของผม

แต่ถ้าติดตามอ่านกันจริงๆจังๆ จะเห็นว่าผมไมได้มีเจตนาร้ายเลย  แม้บางอย่าง ผมจะพูด เข้าหู ไม่เข้าหุ บ้าง อย่าได้ถือสากัน  

ปากเสีย ใจไม่เสียครับ

จากคุณ : khonthai.tk. - [ 22 มิ.ย. 52 02:46:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom