Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

*** แม่บ้าน(Trade หุ้น)สินธร [กลุ่มแม่บ้านพูดคุยเรื่องหุ้น] : ตอน เปิดบ้านวันเสาร์ ^_^ ***{แตกประเด็นจาก I8015404}

สวัสดีค่ะ
    เพื่อนๆ ทุกคน
    วันนี้ขอแก้ตัวที่เมื่อวานหายไปทำสวย แล้วติดภารกิจครอบครัว จนไม่ได้กลับเข้ากระทู้
    โดยการตื่นแต่เช้า หาข้อมูลให้คุณพริกไทย-ใบยอ
    ที่ถามไว้ตั้งแต่ทู้แรก (ขออภัยนะคะ เพิ่งไปตามเก็บดูค่ะ ^_^)

ส่วนของคุณออย เราไม่ลืมนะคะ
    เดี๋ยวขอไปทำการบ้านให้ก่อน แล้วมาช่วยกันคิดค่ะ
    เรื่องหุ้นปันผล

คุณพริกไทย-ใบยอ ถามไว้ว่า
    มือใหม่นี่น่าจะเล่นกองทุนหุ้นหรือหุ้นเพียวๆดีค่ะ เผื่อใครมีประสบการณ์ช่วยแนะนำด้วยนะคะ (แอบอยากเป็นนักรบ(แม่บ้าน)กองทุนกะเค้าอีก หุหุ)

อันนี้เราคิดว่าต้อง...หาข้อมูลก่อนเลย
    แหม ก็เรามันไม่มีประสบการณ์นี่นา มือใหม่เหมือนกัน
    เราไม่เก่ง แต่ขยัน ตั้งใจ และพอมีเวลานะ
    เอ้า..มาดูกัน
    เริ่มจากนี่แล้วกันเข้า www.settrade.com
    ไปที่นี่ก่อน

จากคุณ : When you love someone - [ 27 มิ.ย. 52 07:11:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom