Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

฿ กองทุนรวม ฿... update Set, TMBCHEQ, TMBEMEQ, TMBWDEQ, ทองคำ, น้ำมัน, ค่าเงิน, MMF{แตกประเด็นจาก I8214791}  

สวัสดีทุกท่านยามค่ำคืนอีกเช่นเคย หุๆ ก่อนอื่นเลยปะกี้ผมไปอ่านที่กระทู้เดิมมา เห็นพี่แอนนี่มีมุมมองเกี่ยวกับ set เลยอยากให้พี่แอนนี่มาร่วมช่วยกันแคะ set กันหน่อยครับ ผมแคะคนเดียว ผิดบ้าง ถูกบ้าง ถ้ามีพี่มาช่วยแคะอีกแรง จะได้มีมุมมองที่กว้างกว่าที่ผมเห็น เพื่อนๆ พี่ๆ ว่าจริงมั๊ยครับ (อิอิ ปลุกระดม ผม vote 1 เสียง) หรือท่านใดมีมุมมองอย่างไรก็แชร์กันได้ครับ ไม่มีใครถูกหรือผิดหรอกครับ เพราะทุกอย่างเป็นเรื่องของอนาคต... อันไกลปู๊น

ก่อนแคะกันต่อ เรามาดูสรุปยอดซื้อขายกันอีกซักกะทีดีกว่า

(รายงานสดเกือบทุ๊กวันจาก คุณหนูพีพีสุดหล่อ)
เฮียหรั่งกะเฮียกองขาย แต่น้องเม่าลาก... ใครว่าเม่าไทยไม่แข็งแรง 555+

จากคุณ : sampunth
เขียนเมื่อ : 18 ส.ค. 52 22:14:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com