Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Set50 future Cutloss ที่กี่จุดดีครับ ช่วยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นที  

Set50 future Cut loss ที่กี่จุดดีครับ ช่วยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นที

เก็บเล็กผสมน้อยมานาน ได้หลายโข

วันจันทร์ที่ผ่านมา ดูปัจจัย หุ้นจิ๋ว ดี๋ด๋ากันใหญ่ หุ้นใหญ่นิ่ง เอาว่ะ จ้าวเตรียมเทขาย

เลยจัด S ไป

กำกำกำ เขียวแล้ว เขียวอีก กำไรที่สะสมหายหมดในวันศุกร์  เสียไปเกือบ 17 จุด นี้เป็นการเสียครั้งแรกของผม ในเฟก - - " เสียทีเจ็บหนักเลย

ใจว่าจะ ตัดที่ 20 จุด เพราะว่าช่วงดึก ดาว+ยุโรบ เขียวจัด อีก

แลกเปลี่ยนความคิดกันหน่อยครับ ว่าจะปล่อยCut loss ตอนกี่จุดดี

แต่ใจลึกลึก ผมว่าเดือนนี้ "อาจมีรายการคุณขอมา" ครับ

ขอบพระคุณมากครับ

จากคุณ : torsakpet
เขียนเมื่อ : 5 ก.ย. 52 18:00:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com