Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คำถามที่ทุกๆ ท่านคงจะเบื่อ เรื่อง SCB รบกวนตอบแค่ว่า ใช่ หรือ ไม่ใช่ แค่นั้นพอครับ  

คำถามที่ทุกๆ ท่านคงจะเบื่อ รบกวนตอบแค่ว่า ใช่ หรือ ไม่ใช่ แค่นั้นพอครับ
หรือท่านใดมีอะไรจะเพิ่มเติมก็ขอขอบพระคุณอย่างยิ่งครับ ถ้าใครเบื่อรบกวน
ผ่านเลยครับ อย่าตำหนิกันนะครับ

1.เปิดบัญชีออมทรัพย์ SCB + บัตร ATM
2.เปิดบัญชี SCBSFF ด้วยเงิน 5000 บาท จะได้เลขสมาชิก 12 หลัก
3.กลับมาบ้านเข้าเนต แล้วเอาเลขบัตร ATM ไปสมัคร SCB Easy Net
4.สมัครเสร็จแล้ว login เข้าไป ไปที่หน้า easy fund
5.ใส่เลขสมาชิก 12 หลักเข้าไป แล้ว...
      5.1 เราจะเห็นบัญชี SFF เลย
      หรือ
      5.2 ยังไม่เห็น SFF แต่ต้องเพิ่ม SFF เข้าไปก่อน แล้วจะเห็นข้อมูล SFF ของเรา

6.เริ่มยักย้ายถ่ายเท SFF ของเรา ไปยังกองทุนที่ต้องการ

อยากทราบว่า ลำดับ 1-6 ถูกต้องไหมครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : ตุ๊กไก่
เขียนเมื่อ : 12 ก.ย. 52 20:40:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com