Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คืนนี้ ขอตั้งอีกกระทู้นะครับ อยากให้ผมเขียนบทฝึกวิเคราะห์ต่อหรือไม่ คับ(ครั้งที่ 2)  

อยาก อ่าน เขียนต่อครับ (81 คน)
  ไม่อยากอ่าน หยุดเขียน (7 คน)
  เฉย ๆๆ (8 คน)
  เขียนในบลอก (blog ) ของตัวเอง (4 คน)

81.00%
  อยาก อ่าน เขียนต่อครับ (81 คน)
 7.00%
  ไม่อยากอ่าน หยุดเขียน (7 คน)
 8.00%
  เฉย ๆๆ (8 คน)
 4.00%
  เขียนในบลอก (blog ) ของตัวเอง (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 100 คน

กฎของเราก็คือ เรามีความสุขสนุกสนาน ได้มากเท่าที่เราต้องการ แต่ต้องไม่ ทำร้ายจิตใจใคร ..แม้แต่คนเดียว
.... จากบลอก ของพี่บุญทับ คับ

ผมบอกตรง ๆนะคับ ผมอยากให้ มาคิดหรือพูดกันแบบสร้างสรร มากกว่า
เอาความรู้มาถกกัน
ผิดก็ผิด ถูกก็ถูก
ค่อยๆ พูดค่อยจากัน ผมผ่านสงคราม มาเยอะ
อยากให้อยู่ กันแบบสงบสุข
เลิกเถอะคับ ที่เสียดสีกัน
เรามาสร้างสังคม สร้างสรรดีกว่าคับ

ผมเรียนรู้วิชา จากใคร ผมยกย่องเป็นอาจารย์หมดทุกคน คับ
ผมถือว่าผมได้ความรู้จากที่นี่เยอะคับ
อยากให้อยู่ นานๆๆ
และมีคนเก่งๆ มาแสดงความคิดเห็น เป็นวิทยาทานเรื่อยๆ ครับ
ผมว่ายังมีแมงเม่าใหม่ ๆ เข้ามาศึกษาเรื่อย ๆ ละคับ

......................

เพิ่งเห็นกระทู้โหวต จานปลา มาพร้อมกันเลย

แก้ไขเมื่อ 14 ต.ค. 52 00:25:11

แก้ไขเมื่อ 13 ต.ค. 52 23:40:32

แก้ไขเมื่อ 13 ต.ค. 52 23:37:21

จากคุณ : ahcmos
เขียนเมื่อ : 13 ต.ค. 52 23:35:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com