Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

\(^_^)/ รวมหุ้นเด็ด!!! หุ้นเทพ!!! ของชาวสินธรแต่ละคนครับ.......อิอิ  

สวัสดีครับเพื่อนๆ เนื่องจากผมเองก็ไม่มีเวลาขนาดมานั่งดูหุ้นให้ครบทุกตัวใน SET ได้ ซึ่งอาจจะมีหุ้นหลายตัวที่ผมเผลอมองข้ามไป หรืออาจไม่มีโอกาสได้มอง และเพื่อนๆหลายคนคงเป็นเช่นผม ดังนั้นเพื่อให้เป็นประโยชน์กับทุกคน เรามานำเสนอหุ้นเด็ดๆ สุดยอดหุ้นเทพ ของแต่ละคนเลยดีกว่าครับ อิอิ

ปล1.ได้หุ้นเด็ดคนอื่นแล้วกลับไปวิเคราะห์เองด้วยนะครับอย่าเชื่อ100%เพราเดี๋ยวคนหวังดี(เจ้าของหุ้น)จะมีบาปติดตัว อิอิ

ปล2.ผมไม่ได้ปั่นหุ้นนะครับแต่อยากเพิ่มศักยภาพของชาวสินธรโดยเอาจุดแข็งของแต่ละคนมารวมกัน อิอิ

ปล3.ขอให้โพสคนละไม่เกิน5ตัวนะครับเป็น5ตัวที่คุณคิดว่าดีที่สุดในช่วงนี้ และขอเหตุผลสั้นๆกระชับได้ใจความของแต่ละตัว ว่าเด็ดอย่างไร

ปล4.เผื่อบางคนมีทั้งหุ้นเล่นสั้นและเล่นยาว ดังนั้นสามารถโพสแนวเล่นสั้นไม่เกิน5ตัว+แนวเล่นยาวไม่เกิน5ตัว ดังนั้นมากที่สุดที่แต่ละคนจะโพสได้ไม่เกิน10ตัวนะครับ อิอิ

ขอขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มากๆ ครับที่ช่วยแบ่งปัน ครับอิอิ

จากคุณ : kokuki
เขียนเมื่อ : 26 ต.ค. 52 00:38:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com