Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขึ้พายุทะลุกระทู้kyeอิอิ ใครมีญาติในนี้บ้างคะเชิญเพื่อนๆมาช่วยโหวตเลือกคู่loginที่ชื่นชอบสัก 3 คู่นะคะ  

วันนี้เห็นแต่กระทู้ kye ก็เลยชวนเล่นอะไรเปลี่ยนบรรยากาศบ้างนะคะ

ซูน้อยเห็น log in ที่ชื่อคล้องจองกันก็อ่านแล้วน่ารักดี  flower

เลยลองเอามาจับคู่เล่นๆ ไม่ว่ากันนะคะ ขออนุญาตเพื่อนๆนะคะ
log in ไหนเป็น ญาติกับใครมาดูกันเล่นๆค่ะ  แต่งงาน

ใครชอบ log in คู่ไหนช่วยโหวตเลือกให้ซูน้อยสักคนละ 3 คู่ด้วยนะคะ

ก้นเหวอยู่ไหน  กับ  ชาวดอยคอยเธอ

ดอยสูงสุด  กับ  ดอยแสนสุข

โดดเดี่ยวในบ้านหลังใหญ่   กับ  ความเหงาล้อมเราไว้หมดแล้ว

โอ่งสี  กับ  น้องสามสี

น้องสามสี  กับ  samkeed กับ  samsam

น้องกล่องเปล่า  กับ  น้องสามสี (ญาติเยอะจังเลยนะคะ คนนี้ อิอิ)

คนจนที่อยากรวย  กับ  เม่าอยากรวย  กับ หนูอยากรวย

เม่าอยากรวย  กับ  เม่าอวกาศ  กับ  นายแมงเม่า

เทพสังวาลย์   กับ  เทพ ทับช้าง

เราชอบคนรักกัน  กับ  ทำใจด้วยรัก

แบงค์ Sound station กับ แบงค์กี้ กับ  WACHOVIA

ตอนคุณมองตะวัน ผมมองเจอแต่จัน  กับ moonwatch

หนูน้อยหมวกชมพู  กับ  The Little Red Riding Hood

พู่กันหมึกจีน  กับ  พู่กันกะจานสี

มดดำใส่แว่น  กับ  มดป่น(modpon)  กับ  มดพัทยา  กับ  มิตรบางมด

พัทชน กับ มดพัทยา

เด็กชายบ้องตื้น  กับ  เด็กหญิงกล้วยบด

จิ้งจกเขียว  กับ  ตัวเขียว

##NeVeR GiVe Up##  กับ  I Promise

Big Jump กับ   The Jumper

นู๋นัน  กับ หนูปุ๊ก

หลับอยู่  กับ  ฝันไป

ลมที่ผ่านมา แล้วก็เลยไป    กับ  WindReturn

Minimuay  กับ  Muay_ja กับ  Muay_so

luck me  กับ  pattern me

P Phod  กับ  Pjuk  กับ  PTom

I found you finally กับ  --^ไชโย^--

เจ้าชายชาเย็น  กับ  เจ้าหญิงอารมณ์ดี

เจ้าชายน้อย (^-^)  กับ  ** ชายใหญ่ **

rockdrill กับ  rockriverarms

อมยิ้มไม่หวาน  กับ  นั่งอมยิ้มริมระเบียง

รักมากถึงมากที่สุด กับ I Promise (คุณผู้หญิงคนหนึ่งอย่าน้อยใจนะคะ อิอิ)

กันซึ(Gantz)  กับ  กันดัมจัง

หมาร่าหมาหรอด กับ หมาเราชื่อละมุด

เย่หยงเทียน  กับ  จินหยง

ดอกไม้บานในดวงใจ  กับ  ดอกหญ้าในป่าคอนกรีต

เด็กหญิงกล้วยบด  กับ  เด็กหญิงเขียบ ณ บ้านนา

ขอบฟ้าบูรพา  กับ  ข้างบูรพา

ชาเขียว  กับ  เจ้าชายชาเย็น

Mr.Espresso  กับ  กาแฟร้อนที่บราซิล กับ กาแฟรสเสน่หา

มาม่าต้มยำตอกไข่ใส่มะนาว  กับ  MaMaSeVenBahT

superman2007  กับ  อันปังแมน

JazzLife  กับ   Acoustic life

9_Caffein  กับ  RockCafe

LoveBox  กับ  Casper in love

kkkai525  กับ  Prettykai  กับ  KAi_KAi2

Miss You Enjoy กับ  เพียงคิดถึงและอยากบอก...

ฟองเต้าหู้ในน้ำซุป  กับ  น่ากิน

มนอุ๊งอิ๊ง   กับ  อิ๋ง ณ มอ.

จอมโจรแมวเหมียว   กับ  แมวเหนือ  กับ  เลี้ยงแมวให้เป็นหมู

ปลิงไทยก้าวไกลไประดับโลก  กับ  ปลวก..น้อยๆ

ขนมไทย  กับ  ขนมกรอบ

หมอสัจจะ  กับ  หมอก้อนหิน

bigzaa  กับ  yai-cho

นายไทยไฝ่รู้   กับ   โตขึ้นจะเป็นเซียน

Chaotic System  กับ  Idiopathic

roadtrip  กับ  ทางของเรา

Casper in love  กับ  girl in love

NIKKEI_NIK  กับ   NICK (||ic|<)

พ่อโปรเจ็ค  กับ  พ่อน้องมีมี่

เปิดประตูรับหน่อยได้ไหม   กับ  ชาวดอยคอยเธอ

กุ๊ยช่ายมั๊ย  กับ  ไชโป๊ผัดไข่

อมหุ้นแล้วยิ้ม  กับ  ยิ้มไว้เมื่อหุ้นลง

สุขใจกับวันนี้  กับ   PrinceHappyman

SkyNight กับ  คืนนี้ไร้เรื่องราว

แฟนNesta กับ  แฟน ร.พ.

DARINGYOUSENDMEHOME กับ Happy House

ฒ-อ่อนแอ  กับ  Retire Young

บุรุษแห่งดาวดวงที่3 กับ   alien Flu

ปลานิลจิ๋ว  กับ  ปลาเล็กปลาน้อย  กับ  ปลาอ้วนกวนน้ำ

ลุค  กับ  มองตาม

โสมรัศมี  กับ  แสงส่อง

Keep Discovering กับ  Duckcovery

เด็กชายป๊อบ  กับ  เด็กชายบ้องตื้น

Summerman  กับ  Story of Winter

รอสิ่งที่ดี  กับ  เย็นไว้เปี๊ยก

sb*star  กับ  starfish

3win กับ  triplewin

goldengun กับ gold digger

แวะดู กับ view2306

ไชโป๊ผัดไข่ กับ น่ากิน

กุ๊ยช่ายมั๊ย  กับ  น่ากิน

หมูน้อยแก้มแดง หมูน้อยออมสิน  หมูน้อยห้อยหัว หมูทอดชอบชะมัด หมุปุ๊ หมูขุน  หมูอืด หมูอวบ หมูอ้วนตกรถ

tua_tuanoi  กับ วาฬน้อย กับ ซูน้อย (LittleSue)

THALAY2  กับ หนุ่มโพธิ์ทะเล

ตงฟางปุ๊กป้าย (GodWinA)  กับ  เหล่าฟาง

ฒ.สุรา (sunsam)  กับ ฒ-อ่อนแอ

อาปี้คุง  กับ  อาหนิว

รถไฟฟ้า  กับ  มาหานะเธอ

Attention Please* กับ  maka(มาค่ะ)

RoseTiara  กับ  หอมจัง

พ่อน้องมีมี่ พ่อน้องนา พ่อน้องบุ๊ค พ่อน้องใบตอง พ่อตุ๊ดตู๋ พ่อไก่โต้ง  พ่อมดหุ้นไทย พ่อปิ๊ง พ่อไมโล พ่อต่างแดน พ่อโปรเจ็กต์

LiTtle_LOliTa  Little pudding  Little Dreamer  little by little

คนจนผู้ยิ่งใหญ่  คนจนเงินแต่รวยน้ำใจ  คนจนครับ  ขอทานคนจน  คนจนรุ่นสุดท้าย  หวานใจคนจน คนจนไม่มีสิทธิหิว

JouRNeYGirL (chalan)  กับ Miracle boy

คลายเครียด กับ เอ็นโดฟีน (คู่กันอีท่าไหนเนี่ย)

g2001 กับ superman2007 (พอถูไถไปได้นะคะ)

ยาจกซู กับ LittleSue

C_yada  กับ  pyada

When you love someone  กับ  Wish you were here  

เท่านี้ก่อนนะคะ เพื่อนๆมี log in ที่เป็นญาติกัน เชิญส่งเข้าประกวดได้ตามอัธยาศัยนะคะ
ซูน้อย ยังไม่เจอญาติเลยค่ะ ใครเจอญาติซูน้อย ฝากบอกด้วยนะคะ อิอิ
ใครชอบญาติคู่ไหน ช่วยโหวตเลือกด้วยจ้า ถ้าไม่ชอบที่จัดให้ ก็เสนอคู่ใหม่ได้ตามสบายเลยนะคะ ดอกไม้

ใครเข้ามาตอบ ขอให้เจริญๆ ร่ำรวยกันทุกคนนะค้า พลุ

smile smile smile smile smile

เพิ่มเติมค่ะ ใครมีอะไรเพิ่มเติมได้นะคะ

สรุปคู่ที่ได้รับการโหวตมากที่สุดคือ   ก้นเหวอยู่ไหน กับ ชาวดอยคอยเธอ

แก้ไขเมื่อ 30 พ.ย. 52 19:20:57

แก้ไขเมื่อ 29 พ.ย. 52 13:31:36

แก้ไขเมื่อ 27 พ.ย. 52 15:20:17

แก้ไขเมื่อ 27 พ.ย. 52 14:10:48

แก้ไขเมื่อ 27 พ.ย. 52 13:59:16

แก้ไขเมื่อ 27 พ.ย. 52 13:30:19

แก้ไขเมื่อ 27 พ.ย. 52 09:05:27

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ย. 52 09:49:58

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ย. 52 21:16:50

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ย. 52 17:02:54

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ย. 52 16:59:13

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ย. 52 15:16:38

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ย. 52 14:30:15

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ย. 52 14:27:28

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ย. 52 14:13:44

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ย. 52 13:21:48

จากคุณ : LittleSue
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 52 13:12:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com