Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พัฒนาการ ของผม จากการฝึก จิตใจเลิกดูกระทู้พันทิพย์ สักระยะหนึ่ง ตามคำแนะนำของอาจารย์  

แต่ไม่วายต้องแอบอ่านเป็นระยะ ๆ  รู้สึกว่า ตอนนี้ เล่นหุ้นได้แบบ สบายใจมากขึ้น
เชื่อไม๊ว่า ตอนนี้ ผมสามารถ ไม่ดูกระดานหุ้นได้แล้ว ไม่ไล่ตาม  ไม่สนใจ
สามารถปิดหน้าจอได้โดยไม่กังวล  ชีวิต แบบเดิมๆ ผมเริ่มกลับมาแล้วครับ
หน้าจอ สี่เหลี่ยมไม่สามารถ เอาเวลาอันมีค่าของผมได้อีกแล้ว
อยากไปเล่น ก็ไป  อยากเที่ยวก็เที่ยว ผมชอบเที่ยว แบบธรรมชาติ ทะเล น้าตก ลาบ (ฮาๆๆๆ)  ช่วงนี้ ดูหน้าจอบ้างวันละ 1-2 ครั้ง ยังติดตามอยู่แต่ไม่ต้องเฝ้าเหมือนเมื่อก่อน  สบายใจขึ้นเยอะคับ
กินได้ นอนหลับ มีความสุขมากขึ้น

กำไรเริ่มมีมาแล้วครับ วิธีการที่คิดและทดสอบ เริ่มมีผล ครับ

ขอบคุณ อาจารย์บุญทับครับ  (อาจารย์ คนที่ 4) ยังขาดอีก 4 คน จะครบ 8 เซียน

ปล. ประสบการณ์ที่อยากเล่าให้เล่าให้เพื่อนๆ ฟังครับ

จากคุณ : ahcmos
เขียนเมื่อ : 19 ธ.ค. 52 10:12:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com