Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปี2010!!! เพื่อนๆชาวสินธรคิดว่ากลุ่มไหนน่าจะมาแรงสุดครับ อิอิ  

เกษตรและอาหาร (6 คน)
  การเงิน (2 คน)
  ยานยนต์ (7 คน)
  อสังหาริมทรัพย์และก่อสร้าง (12 คน)
  พลังงาน (14 คน)
  โรงพยาบาล (3 คน)
  โรงแรม (2 คน)
  ขนส่ง (0 คน)
  สื่อสาร (4 คน)
  อิเล็กทรอนิกส์ (5 คน)

10.91%
  เกษตรและอาหาร (6 คน)
 3.64%
  การเงิน (2 คน)
 12.73%
  ยานยนต์ (7 คน)
 21.82%
  อสังหาริมทรัพย์และก่อสร้าง (12 คน)
 25.45%
  พลังงาน (14 คน)
 5.45%
  โรงพยาบาล (3 คน)
 3.64%
  โรงแรม (2 คน)
 0.00%
  ขนส่ง (0 คน)
 7.27%
  สื่อสาร (4 คน)
 9.09%
  อิเล็กทรอนิกส์ (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 55 คน

สวัสดีปีใหม่เพื่อนๆทุกๆคนครับ....หวังว่าสรุปผลกำไรปีที่ผ่านมาน่าจะกำไรกันเป็นล่ำเป็นสันนะครับ ส่วนใครที่ได้น้อยหรือพลาดเพราะเข้า3/4ของปีก็อย่าท้อนะครับสู้ๆ หนทางการลงทุนยังอีกยาวไกลนัก อิอิ

มาครับปีนี้คิดใหม่ทำใหม่เริ่มใหม่ ขอเปิดกระทู้กลุ่มที่น่าลงทุนนะครับว่าเพื่อนๆคิดว่าปีนี้....กลุ่มไหนแรงสุดๆๆๆ อิอิ

ปล.กลุ่มที่ผมจำแนกมานี้อาจไม่ตรงและครบนะครับ เพราะผมพยายามเอากลุ่มเด่นๆออกมาเพื่อให้คนที่ไม่เข้าใจเรื่องกลุ่มหลักกลุ่มย่อยจะได้โหวตกันง่ายๆหน่อยครับ อิอิ

จากคุณ : kokuki
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 10:41:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com