Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามเกี่ยวกับกองทุนในscbอีกครั้งนะค่ะ  

อยากให้ช่วยอธิบายเกี่ยวกับการขายคืนของกองทุนscbsff
หน่อยค่ะ อ่านแล้วไม่ค่อยเข้าใจอยากให้อธิบายแบบเป็นตัวเลข
เลยได้มั้ยค่ะ เช่นถ้าเราลงทุนเปิดscbsffในวันที่ 19มค จำนวนเงิน
50000บาท แล้วในวันที่21มค ต้องการนำเงินออกมาทั้งหมด 50000บา
เราจะได้กำไรหรือผลตอบแทนเท่าไรหรอค่ะ
http://www.scbam.com/module/fstable.asp?l=th
แล้วกองทุนscbtmf นี่มีข้อจำกัดด้านเวลา แบบฝากประจำหรือป่าวค่ะ
แล้วรบกวนช่วยอธิบายการขายคืนของtmf โดยใช้เงินลงทุนแบบ
50000บาท แบบข้างบนให้ด้วยค่ะ
ของกองทุนscbrf นี่มีข้อจำกัดเวลาในการลงทุนแบบฝากประจำมั้ยค่ะ
ถ้านอกจากว่าซื้อขายได้ในวันที่16เท่านั้น แล้วรบกวนช่วยอธิบายการขายคืนของtmf
โดยใช้เงินลงทุนแบบ50000บาท แบบข้างบนให้ด้วยค่ะ

จากคุณ : ~TaBooKa~
เขียนเมื่อ : 25 ม.ค. 53 22:13:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com