Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีเรื่องของคุณทักษิณในห้องสินธรบ้างก็ดีครับ  

เดี๋ยวคนหาว่าผิดห้องอีก ใอ้เรานะจะว่าไปอยู่กับห้องนี้มานานแล้ว
เห็นคนมาแล้วไป บางคนมาเด่นมากแล้วก็หายไป เรื่องการเมือง
ยามที่มันเกี่ยวกับหุ้นน่าจะเอาพูดกันบ้างก็ได้ครับ เป็นที่ระบายอย่างหนึ่ง
อย่าไปจริงจังกันมาก ไม่เห็นด้วยกับใครก็เก็บไว้บ้างครับ เสนอความ
คิดใครไม่เห็นด้วยก็มีบ้าง เพียงแต่ช่วยใช้คำสุภาพ ให้เกียรติความ
คิดคนอื่นก็เพียงพอแล้วครับ รอบนี้ผมก็ไม่ได้เล่นหรอกครับ
ใครได้ก็ยินดีด้วยมักมาก ใครติดอยู่ก็รอกันไป ส่วนตัวมีแต่เงินสด
มาเก็ตติ้งคงไม่ได้ค่าเทรด ฮา

จากคุณ : Juste
เขียนเมื่อ : 23 ก.พ. 53 23:47:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com