Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

advancกับท่านกรณ์ และอาจารย์สมเกียรติ  

มีเงินเล็กๆลงทุนได้advanceมาที่ 83 บาท หลังศาลตัดสินผมเฉยๆไม่ได้ตกลงใจไร แต่พอท่านทั้งสองให้ข้อมูลจะเล่นงานเอไอเอสต่ออีก คราวนี้หุ้นไหลแบบรายย่อยแบบผมต้องเชื่อท่าน เพราะแม้แต่ศาลยังเชื่อท่าน รีบทิ้งเลยที่ 79 ประมาณนี้หมดเลย และตั้งไว้ว่าจะไม่ขอยุ่งกับหุ้นแบบนี้อีกแล้ว แต่จู่ๆท่านก้อสัมภาษณ์อีกว่าไม่มีการฟ้องร้อง แล้วท่านสมเกียรติตอนนนั้นก้อขู่ซะว่าจะให้ใช้หนี้กะเอาเหมือนไอทีวี แต่ตอนนี้ท่านก้อเงียบเลย ตกลงรายย่อยไม่มีอินไซต์เลย มาวันนี้มาตาปริบๆมันไปแล้วไกลลิบ นี่แหละสัจธรรมยอมรับว่าความกลัว ความขลาดช่วยเซพตัวเอง ความกล้า รู้ข้อมูลที่ถูกต้อง ย่อมเป็นผู้ชนะในเกมส์ที่มีปัจจัยมากมายเข้ามากระหน่ำในระหว่างทาง ผมขอปรบมือให้ท่านที่ยังถืออยู่จาก แปดสิบกว่าๆแล้วลงไปเจ็ดสิบกว่าสุดท้ายวิ่งมาที่เก้าสิบ ท่านเก่งมากครับ ผมนับถือในความมั่นคง และข้อมูลความจริงที่แน่น ผมมันลนลานกระต่ายตื่นตูม ย่อมแพ้ในเกมส์ ต่อไปจะพยายามใหม่แล้วกัน ไม่ได้โทษท่านทั้งสองนะ ผมโทษตัวผมเอง

จากคุณ : พ่อน้องพิชญา
เขียนเมื่อ : 7 เม.ย. 53 12:44:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com