Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เปิดพอร์ตหุ้น 10ตัวของผม เก็บไว้ยาวนานให้ลูกให้หลานครับ  

1.THAI
2.CPN
3.MCOT
4.PS
5.AOT
6.PTTAR
7.BAFS
8.MAJOR
9.BH
10.MINT
เนื่องจากมีเงินไม่มากพอจะซื้อหุ้นหลักร้อยทีละ 100 หุ้นได้เลยซื้อได้แต่หลักสิบกับหลักหน่วย ไม่ทราบมีข้อแนะนำอื่นไหมครับ เผื่อมีอะไรที่ผมยังไม่ทราบหรือพี่ ๆ เห็นว่าบางตัวไม่เหมาะสม เพราะยังมือใหม่อยู่ น่ะครับ ^^

จากคุณ : TAN2527
เขียนเมื่อ : วันมหาสงกรานต์ 53 15:08:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com