Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สมัคร SCBEasyNet ตั้งแต่วันที่ 8 เมษา วันนี้ยังไม่ได้เลยครับ  

พอดีวันที่ 8 เมษายน 2553 (เดือนนี้) ผมไปยืนใบสมัครให้ ที่ธนาคาร (ผมมีแต่บัญชี ไม่ได้สมัครATM )

ธนาคารสาขาที่ผมไปยื่นใบสมัคร SCBEasyNet เป็นธนาคาร คนละ สาขากับที่เปิดบัญชี

ไปยื่นใบสมัครเสร็จ กรอกยืนยันอะไรเสร็จ พนักงานเค้าก็เอา  ล็อดอิน กับ พาสเวิร์ด มาให้  พนักงานเค้ากะบอกกับผมว่า   (เค้าเรียกผมน้องนะ เพราะผมอยู่ม.4)  บอกว่า  ล็อกอินกับพาสเวิร์ด นี่  ยังไม่สามารถใช้ได้ ต้องรอประมานอีก5วัน (ไม่นับวันหยุด)  เพราะว่าน้องอะ สมัคร SCBEasy  คนละสาขา กับที่เปิดบัญชี  ผมก็บอกครับ  โอเคครับ

จนมาถึงวันนี้ วันที่ 26 เมษา แล้ว  ล็อกอิน-พาสเวิร์ด ยังไม่สามารถใช้งานได้เลยครับ

ทำยังไงดีครับบ

แก้ไขเมื่อ 26 เม.ย. 53 16:09:06

จากคุณ : penter
เขียนเมื่อ : 26 เม.ย. 53 16:07:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com