Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนอยากให้ทาง SCBAM ไม่ส่ง "หนังสือรับรองสิทธิในหน่วยลงทุน" มาได้ไหมครับ  

รบกวนคุณ pjuk หรือ คุณ SCB Thailand ว่า
อยากให้ทาง SCBAM ไม่ต้องส่ง "หนังสือรับรองสิทธิในหน่วยลงทุน" มาได้ไหมครับ

ผมไม่เคยได้ใช้ประโยชน์ใด ๆ จากมันเลย นอกจากรอตัด และชั่งกิโล

จะได้เป็นการลดเวลาและค่าใช้จ่ายทั้งทาง SCBAM และทาง จนท.ไปรษณีย์ และยังช่วยลดโลกร้อนไปได้อีกทางนึงครับ

เลขที่ผู้ถือหน่วยของผม 094-8-0203296-3 ครับ

ขอบคุณครับ

ป.ล. ผมว่า ค่าใช้จ่ายที่ลดลงได้ ถ้าเพิ่มเป็นผลตอบแทนของผู้ลงทุนได้ก็จะดีครับ อิอิ haha

จากคุณ : Egoagogo
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 53 11:04:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com