Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีทติ๊งงงงงงงงงงงงงงงงงง ไหมครับบบบบบบบบบ ???{แตกประเด็นจาก I9206404}  

อ่านจากกระทู้เก่าๆ พึ่งนึกได้ว่า ชื่อพี่เก่าๆ รุ่นเก๋าๆ หายไปแล้วจากบอร์ดหลายคนจริงๆ เช่น พี่ๆ ...
aeaw
หม่ายสาวๆ
คลายเครียด
weekest
endophine
think pos
ชอบอ่าน
สุเกียง
ฯลฯ
.
.
.
เป็นต้น

ผมเองอยู่ในห้องนี้มาก็นานตั้งแต่ไม่เล่น เริ่มเล่น เริ่มยื่นที่หน้าจอโบรค ออกจากงานมาเล่น ทั้ง DAYTRADE ทั้งถือยาว เงินหมด กลับไปทำงาน เล่นใหม่ เริ่มมี FEX เริ่มมี Gold ...

รายชื่อหลายๆ ท่านด้านบนๆ นั้นเคยโลดแล่นอยู่บนหน้าจอที่ทุกๆคนได้อ่าน จนเวลาผ่านไป ผ่านไป จนบางครั้งก็ลืมไปว่า มิตรภาพเหล่านั้นมีตัวตนอยู่จริง ...

ขอถามดังๆ อีกครั้งครับ ว่า Meeting sinthorn 2010 กันไหมครับ ขอกล้าๆ เดินตามรอยเท้าตำนานด้านบนสักครั้งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

ขอรายชื่อยื่นญัตติ เอ้ย รายชื่อสนับสนุน สัก 99 ชื่อ ครับ ว่าควรจะมี มีทติ้ง 2010 กัน ถ้าได้ตามรายชื่อ 99 คนแล้ว ผมขออาสาลองสักครั้งเป็นแขนเป็นขา และจะขอรับคำปรึกษาแนะนำ จากพี่ๆที่เคยผ่านประสบการณ์การจัดมาแล้ว นำมาปฎิบัติให้เกิด Meeting sinthorn 2010 ครับ

ขณะนี้เวลา 23:40 น วันที่ 4 พค 2553 ผมจะรอคำตอบรับ 99 ท่าน 24 ชม ครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ อิอิ  โรดแมพ ดั่งนี้ หุหุ

1 รายชื่อ 99 ท่าน
2 เสนอแผน วัตถุประสงค์ การ Meeting  
3 ตั้งคณะ รมต ... อิอิ คณะทำงาน
4 เสนอสถานที่ งบประมาณ วันเวลา รายละเอียดงานในวัน
5 ลงทะเบียน

การกระทำใดๆ ในครั้งนี้ ขอเป็นเพียงจิตสาธารณะครับ และปฎิบัติ ครับ

โปรดฟังอีกครั้ง! มีทติ๊งกันไหมครับ Sinthorn meeting 2010

จากคุณ : MK_RED
เขียนเมื่อ : 4 พ.ค. 53 23:52:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com