Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เกิดอะไรขึ้นที่กรีก?13ca  

สวัสดีครับทุกท่าน

พบกันอีกครั้งนะครับ (ใครเชิญ? ฮา)

เรื่องสุดฮอตตอนนี้ไม่พ้นเรื่องกรีกใช่ไหมครับ กระทู้ในสินธรเพียบ

มีหลายท่านถามมาน่าสนใจหลายข้อเหมือนกัน

บางข้อ บางท่านก้อตอบกันไปแล้ว อย่างไรก้อตาม ผมก้ออยากมาแชร์มุมมองของผมต่อเหตุการณ์ปัจจุบันด้วยคนนะครับ

โดยอยากจะเลือกคำถามที่ถามกันบ่อยๆ หรือคิดว่าน่าสนใจมาตอบให้ฟังครับ :)

รบกวน ถ้าใครยังไม่ได้อ่าน (หรือลืมไปแล้ว แฮ่ม ^^") กระทู้ตัวแม่ อ่านก่อนนะครับ ที่ http://topicstock.pantip.com/sinthorn/topicstock/2010/03/I8937089/I8937089.html

อะไรที่เคยพูดไปแล้ว อาจไม่พูดซ้ำ ที่สำคัญ ผมยังมองเหตุการณ์เหมือนในกระทู้เก่าทุกประการครับ :)

อ้อ ตอนนี้ผมหนีออกจากบ้านอ่ะครับ ไม่ได้ทำงานด้วย เลยไม่ค่อยมีข้อมูลหรือรูปมาให้ดูนะครับ ถ้าใครอยากเห็นข้อมูลอะไร ถามได้นะครับ ถ้าหาได้จะหามาให้ชม :)

ที่สำคัญ disclaimer ประจำตัว ไม่รับประกันความถูกต้องของทุกๆ ตัวอักษรในนี้นะครับ ^^"

ผมไม่ได้มีความรู้เรื่องพวกนี้เท่าไร เพียงแค่อ่านโน้นอ่านนี้เจอมา แล้วมาเล่าต่อแค่นั้นเองครับ

ถ้าพี่ๆ ท่านใด เห็นอะไรแปลกๆ รบกวนแย้งเลยนะครับ เหมือนกับที่เคยได้รับความกรุณาเสมอมาครับ (^_/l\_^)

ต่อให้มองถูก ก้อใช่ว่าจะเล่นหุ้นได้ตังนะ (ไม่ฮา เพราะตอนนี้คนเขียนยังอม cgs-w5 อยู่เลย เหอๆ T-T )

ใครสงสัยอะไร ถามเลยนะครับ ตอบได้จะตอบให้ทุกข้อครับ (ตอบไม่ได้ ก้อจะตอบว่าตอบไม่ได้นะครับ ^^" )

พร้อมแล้วก้อเริ่มกันเลยครับ :)

จากคุณ : m_ple
เขียนเมื่อ : 31 พ.ค. 53 20:44:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com