Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอบคุณ KTAM ที่ซื้อ KT-GOLD ให้ราคาปิดเมื่อวานครับ ไม่งั้นเจ๊งตั้งกะวันแรกแน่ๆ ติดต่อทีมงาน

เมื่อวานอ่านข้อมูลต่างๆ ในนี้แล้วค่อนข้างชัวร์ว่าทองน่าจะขึ้น เทรนด์มาแล้ว เลยกดซื้อไปซะ ปรากฎว่าตอนเช้าซื้อไปตอน 1510 บ่ายมาหน้ามืดเลยครับ ลงไปถึง 1500 คิดในใจซวยแล้วตู วันแรกก็จะโดนรับน้องเลยเรอะ (คิดในใจน่าจะโดนแน่ๆ 1%) พอมาเช็ค NAV เช้าวันนี้โล่งใจเลยครับ KT-GOLD เข้าให้ในราคาปิดเมื่อวานที่โดนลบมาสนั่นแล้ว เลยกลายเป็นซื้อของได้ในราคาถูกซะอีก (ทุนน่าจะอยู่ราวๆ 1500 นิดๆ) ก็หวังว่ามันจะไม่รูดลงไปต่ำกว่านี้อีกนะครับ ขอบคุณมากๆ ครับ

จากคุณ : Mikamura Kaoru
เขียนเมื่อ : 1 ก.ค. 54 10:24:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com