Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอารายละเอียด สลากออมสินล่าสุดมาฝากครับ ติดต่อทีมงาน

พอดีเห็นว่าในเว็บยังไม่มีเลยนำมาฝากครับ
อยากฝากคำถามด้วยครับ ว่าถ้ามีเงินซัก ล้านห้า ถ้าซื้อต่อสลากฉบับเดียวเลย กับ แบ่งซื้อสลากละ ห้าแสน มีโอกาสถูกรางวัลเท่ากันไหมครับ คำนวนไม่เป็น(อ่านจากกระทู้อื่นเห็นบอกว่าซื้อ ห้าแสน จะถูกเลขท้ายทุกงวด)

แล้วอ่านใบที่เป็น ผลตอบแทนสลากออมสินพิเศษ งวดที่47 งงไหมครับ ผมไม่เห็นจะเข้าใจเลย???T_T

ขอบคุณครับ

จากคุณ : ihavenotime
เขียนเมื่อ : 14 ก.ค. 54 23:46:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com