Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@ SCB MUTUAL FUND AND GOLD & SILVER INVESTMENT @@@ ภาคเช้าวันอังคารสีเขียว 26/07/54{แตกประเด็นจาก I10851576} ติดต่อทีมงาน

ลูกสาว  สวัสดีภาคเช้าวันอังคารสีชมพูครับ เมื่อวานผมมีความสุขมากครับ เมื่อพบกระทู้นึง ที่ให้กำลังใจพี่จุก ด้วยพลังแห่งความดีที่ทำตลอดมา โดยไม่มีความครางแครงใจ ณ.สินธรแห่งนี้ถ้าไม่ดีจริงมีตำหนิ รับรองว่าไม่คงทนครับ เพราะแต่ละท่านที่นี่ ข้อมูลแน่น ในการตรวจสอบและเช็ครายละเอียดย้อนหลังได้อย่างยอดเยี่ยม ใครมีอะไรที่ไม่ดี ไม่ได้รับการรับรองจาก กกต.สินธรแน่นอนครับ ดังนั้นหากพรรคสินธรก่อตั้งขึ้นจริง ผมขอเสนอ พี่จุกเป็นปาตี้ส์ลิสต์อันดับหนึ่งนะครับ....อิอิ....ระดับ รัฐมนโท และเจ้ากระทรวงทั้งหลายมีมากมาย ส่วนผมขอเป็น นายกท้องถิ่นบริหารกระทู้ต่ออีกสมัยแล้วกันครับ  ลูกสาว  สำหรับการลงทุนในวันนี้ ยังคงความผันผ่วนชั่วคราวครับ มีขึ้น มีลงตามทิศทางที่ยังขาดความชัดเจนเกี่ยวกับการปรับเพดานหนี้ของอเมริกา ซึ่งก็ต้องผ่านแน่นอนครับ ถือกันไว้นะครับอย่าเพิ่งปล่อย ไม่แน่นะวันนี้เป็นไปได้ว่าเขียวต่อครับ ขอให้นักลงทุนทุกท่านโชคดีครับ ลูกสาว

จากคุณ : ทองเนื้อเก้า
เขียนเมื่อ : 26 ก.ค. 54 08:17:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com