Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

pjuk คะ เดี๋ยวนี้ถ้าจะดู NAV ของกอง RMF, LTF หรือกองอื่น ๆ แบบย้อนหลังเป็นกราฟ ทำยังไงคะ ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากไม่ได้เข้าไปติดตามนานแล้ว ตอนนี้เค้่าดูตรงไหนอ่ะคะ ลองเข้าไปแล้วไม่เจอค่ะ ขอบคุณค่ะ

ปล. จะบอกว่าช่วงหลังกระทู้ที่ถาม pjuk ทำไมบางทีมันหายไปเฉย ๆ เลยอ่ะค่ะ เจอ 2 ครั้งแล้ว

จากคุณ : อุ๊ดจิม
เขียนเมื่อ : 20 ต.ค. 54 16:36:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com