Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถาม pJuk เรื่ืองการสับเปลี่ยนกองทุนครับ ติดต่อทีมงาน

คือถ้าผมมี SCBRM1 อยู่ก่อนหน้าแล้ว  พอวันจันทร์ผมสับเปลี่ยนไป SCBRM4
1. ขาออก ใช้ NAV ณ วันจันทร์ของ SCBRM1 ใช่ไหมครับ
2  ขาเข้า ใช้ NAV ณ วันจันทร์ของ SCBRM4 ใช่ไหมครับ ถ้าใช่  NAV ที่เอามาคำนวน ใช้ราคาปิดของ SET ณ สิ้นวันหรือใช้ราคาถัวเฉลี่ยครับ ถ้าถัวเฉลี่ย จะใช้ช่วงเวลาไหนครับ เช่น ช่วงบ่ายตลาดลบตลอด แต่พอ 10 นาทีสุดท้าย ตลาดกลับมาเขียว หมายถึงผมจะได้ราคาที่แพงใช่ไหมครับ
3. หลังจากสับเปลี่ยนแล้ว ผมสามารถที่่จะสับเปลี่ยน SCBRM4 กลับไปที่ SCBRM1 ได้เร็วสุดวันไหนครับ เช่นสับออกจาก R1 วัันจันทร์ เข้า R4 วันอังคาร วันอังคารผมสามารถสับออกจาก R4 กลับไปที่ R1 ได้เลยไหมครับ
ไม่ทราบงงไหมครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : ASAC
เขียนเมื่อ : 5 พ.ย. 54 21:15:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com