Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ระวัง!!! i Simonyens ติดต่อทีมงาน

มาหาว่าผมเป็น JR HANDSOME.. อืม เค้าคือใครผมไม่เคยรู้จัก

บ้าป่าว Simonyens  จับแพะชนแกะ

http://www.pantip.com/cafe/sinthorn/topic/I11296995/I11296995.html

ได้ข่าวว่าคุณเคยแนะนำ TYM นิครับ แล้วเป็นไงบ้างล่ะ เห็นตอนนั้นเชียร์ทุกวัน ตอนนี้ยังมีรถถังมาขวางอีกรึป่าว

ผมว่ามีคนอื่นที่ติดดอย หรือไม่ก็ขาดทุนยับเยินเพราะคุณ  เนื่องคุณพยายามตั้งกระทู้ที่ 'ชี้นำ' อยู่ตลอดเวลา อย่ามาปฎิเสธเลย

ผมขอเตือนอีกทีว่า ผมไม่ใช่ JR HANDSOME อย่ามากล่าวหากัน และไม่เคยรู้จักทั้ง JR HANDSOME หรือ Wealth Manager

คิดว่าตัวเองเป็นใคร อย่ามาคิดเป็นใหญ่ในห้องนี้ ทุกคนมีสิทธิ์เท่ากัน

คุณอย่ามาพยายาม discredit ผมเลย  ต่างคนต่างแสดงความคิดเห็นกันได้ แต่อย่ามาพยายามเอาคนอื่นมาเกี่ยวข้อง ระวังจะโดนตัวเอง

เห็นพฤติกรรมของคุณแล้ว 'สุนัข' ยังอายแทน..
ผมอาจจะเด็กกว่าคุณ แต่คุณเล่นแบบนี้คุณไม่ชนะหรอก อย่าเป็นอีแอบ เปิดหน้าชกกันดีกว่า

นี้หรือคือคนที่พี่ๆหลายคนในห้องนี้ให้ความเชื่อถือ??

ผมเห็นพี่ๆคนดีๆหลายคนจากห้องนี้ไปก็เพราะคุณ .. เมื่อ2วันก่อนคุณส่งหลังไมล์มาหาผม แล้วบอกว่าจะให้เจ้าหน้าที่ ลบ login ผมภายในอาทิตย์หน้า..

คุณเป็นใคร ใหญ่มาจากไหน.. มีสิทธิ์อะไร..

ทำแบบนี้คิดว่าผมจะกลัวคุณเหรอ ไม่มีทาง ผมไม่กลัวคนอย่างคุณ

แก้ไขเมื่อ 07 พ.ย. 54 02:51:40

แก้ไขเมื่อ 07 พ.ย. 54 02:48:23

จากคุณ : Fast Trader
เขียนเมื่อ : 7 พ.ย. 54 02:47:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com