Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Simonyens วิเคราะห์ได้เยี่ยมมาก จริงหรือ?? ติดต่อทีมงาน

เด็กคนนี้ เข้ามาเยี่ยมเฉยๆนะครับ ไม่มีไรมาก ไปล่ะครับ

ผมอาจจะทำตัวเกรียนๆ บ้าๆเกินๆไปหลายครั้ง แต่เด็กคนนี้หวังดีครับ

ผมไม่ได้มาโจมตี แต่มาเห็นแย้งมากกว่า..

แต่อยากโพสรูปเตือนสติเม่าทุกคนนะครับ  ระวังคนที่คุณกำลังเชื่อด้วย

พี่ๆต้องติดสินใจเองนะ อย่าเชื่อเค้า เพราะตามเค้าไม่ทันแน่นอน

ผมไม่คิดว่าที่เค้ามาโพสมันเป็นการ 'วิเคราะห์' แต่มันเป็นการ 'ตามน้ำ' มากกว่า การวิเคราะห์ต้องเป็นการคาดการสิ่งที่กำลังจะเกิดขึ้น  ไม่ใช่เกิดขึ้นแล้ว แล้วค่อยมาโพส

ไม่มีใครมาโพสวันละ 3 เวลา โดยไม่หวังผลตอบแทนครับ...

ขอลงทุนอย่างระมัดระวังนะครับ  เงินเรา เราหามาเอง ก็ต้องใช้มันให้คุ้มค่าที่สุด

ตลาดหุ้น ไม่ใช่งานการกุศล ไม่มีใครแจกตังค์ใครฟรีๆครับ

คุณกำลังเล่นกับกลุ่มคนที่มีตังค์มากกว่าคุณร้อยเท่าพันเท่า..

ทฏษฏีเค้าว่าไว้ เล่นหุ้น มีคนชนะเพียง 10% อีก 90% ขาดทุน

ปล. กระทู้นี้ Fast Trader เด็กคนนี้ ไม่กวนตีนจริงๆครับ  ตั้งใจนำมาฝาก ก่อนผมอาจจะต้องลาลับไกล เพราะโดนพวกของsimonyens ส่งชื่อผม ไปให้webmasterยึด log in ครับ..   แต่เด็กคนนี้ไม่โกรธครับ เพราะพวกเขาย่อมต้องปกป้องศาสดาของเขาอยู่แล้ว..

จากคุณ : Fast Trader
เขียนเมื่อ : วันลอยกระทง 54 14:37:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com