Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามPjukเรื่องประกันชีวิต ติดต่อทีมงาน

PM หาไม่ได้
รบกวน พี่จุกหน่อยครับ คือผมคิดจะทำประกันชีวิตของ SCB อายุ 32 ปีเพศ ชาย ขอถามเป็นข้อๆนะครับ

1.ทำผ่านตัวแทน หรือ โดยตรงกับธนาคาร เหมือนกันไหมครับ ถ้าต่างกันอันไหนให้ผลประโยชน์สูงสุด
2.ประกันแบบสะสมทรัพย์ มีหลายแบบมากๆอ่านแล้วไม่รู้เรื่อง อยากได้เป็นแบบสะสมทรัพย์คุ้มครองจนถึงอายุ 60 พร้อมเงินคืนทุกๆ 3 ปี รวมทั้งคุ้มครองอุบัติเหตุในตัวด้วย
3.ความสามารถในการจ่ายเบี้ยได้เดือนละ 5000 จะได้ทุนประกันเท่าไหร่ครับ
4.สามารถจ่ายค่าเบี้ยรายปีผ่านบัตรเครดิตได้ไหมครับ
ส่งรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ no_chonburi@hotmail.com
ขอบคุณมาก

จากคุณ : เด็กนาเกลือ
เขียนเมื่อ : 21 พ.ย. 54 08:34:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com