Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใคร่ขอความกรุณาทุกท่านตอบแบบสอบถามงานวิจัยเกี่ยวกับการลงทุนในหุ้นสามัญในตลาดหลักทรัพย์ฯให้หน่อยนะคะ ติดต่อทีมงาน

เรียน ท่านสมาชิกทุกท่าน

สวัสดีค่ะทุกท่าน ใกล้จะปีใหม่กันแล้ว ทุกท่านอยากลองเช็คกันดูมั๊ยค่ะว่าการลงทุนของทุกท่านที่ผ่านมาเป็นอย่างไรมีการศึกษาข้อมูลงบการเงินก่อนการลงทุนกันมากน้อยแค่ไหน และผลตอบแทนที่ทุกท่านได้รับเป็นอย่างไร บางทีแบบสอบถามฉบับนี้อาจจะเป็นประโยชน์ต่อท่านไม่มากก้อน้อยก็ได้นะคะ เพื่อเป็นการเช็คข้อมูลการศึกษางบการเงินของท่านในการลงทุน
ดังนั้น ดิฉันจึงใคร่ขอความกรุณาทุกท่านตอบแบบสอบถามงานวิจัย ป.โท ซึ่งศึกษาเกี่ยวกับความสัมพันธ์ระหว่างการศึกษางบการเงินที่ส่งผลต่อความสำเร็จในการลงทุนในหุ้นสามัญในตลาดหลักทรัพย์ฯ ค่ะ ตาม link ด้านล่างนี้เลยนะคะ
https://docs.google.com/spreadsheet/viewform?formkey=dHJRRXBvU25BTVc1Szd0dElheGMzRFE6MQ

ขอขอบพระคุณทุกท่านล่วงหน้ามา ณ โอกาสนี้ด้วยนะคะ ขอบพระคุณจริงๆๆค่ะ
ขอให้ผลบุญในการช่วยตอบแบบสอบถามของทุกท่านในครั้งนี้ ส่งผลให้ทุกท่านประสบความสำเร็จในการลงทุน ร่ำรวยๆๆๆ นะคะ ขอให้ร่ำรวยทั้งความสุข และร่ำรวยเงินทองนะคะ ^_^

ปล. หากงานวิจัยฉบับนี้ run ผลเสร็จสมบูรณ์ใครอยากได้ผลการวิจัยสามารถฝาก e-mail ไว้ได้เลยนะคะจะส่งผลไปให้ทาง mail นะคะ

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงอีกครั้งนะคะ ^_^

จากคุณ : ngegodd
เขียนเมื่อ : 19 ธ.ค. 54 23:33:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com