Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามการออมทองครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
ผมสนใจการออมทองครับ
สนใจของออสสิริส เพราะมีสาขาที่หาดใหญ่ครับ
ตอนนี้คิดไว้ว่า จะออมให้ได้เดือนละสองพันครับ

รบกวนผู้ที่เคยออมทองแบบนี้ให้คำแนะนำด้วยครับ
อยากทราบว่า การออมทองกับออสสิริสนี่
สมมตว่าเราออมไปได้สักจุดๆนึง แล้วเราอยากจะรับเป็นทองคำนี่ก็คือรับได้ทุกสาขาเลยใช่ไหมครับ
แล้วอย่างผม17ปี เนี่ย สามารถที่จะเริ่มโปรแกรมออมทองได้หรือยังครับ หรือว่า ต้องมีกำหนดอายุขั้นต่ำด้วย

จากคุณ : Victor_Lindo
เขียนเมื่อ : 21 ธ.ค. 54 22:18:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com