Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Pjuk ครับ ขาย LTF ปี 2551 ก่อนปี 2550 ทำงี้ได้ไหมครับ ติดต่อทีมงาน

เนื่องจาก LTF ปี 2550 ขาดทุนเลยถือค้างมาถึงปีนี้
พอถึงปีนี้ LTF ของปี 2551 ครบกำหนดอีกตัวและได้กำไร
เลยมี LTF ที่จะขายได้อยู่สองปี
ตอนนี้เป็น SCBLTS ทั้งหมด
เพื่อเลี่ยงการขายแบบ first in , first out ผมจะเปลี่ยนกองปี 2550 ให้เป็น SCBLT1ก่อน
และของปี 2551 เป็น SCBLTS เหมือนเดิม
แล้วสั่งขาย SCBLTS จำนวนเท่าของปี 2551อย่างนี้ได้ไหมครับ
ส่วนของปี 2550 ยังจะถือต่อ เอาจนกว่าจะเท่าทุน

จากคุณ : I love Alpha
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 55 12:48:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com