Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Rothschild Family ตระกูลที่รวยที่สุดในโลก ติดต่อทีมงาน

แหล่งที่มา http://talk.mthai.com/topic/329515
เปิดเผยโฉมหน้าของมนุษย์ที่อาจจะรวยที่สุดในโลก รวยกว่าบิลเกต 500 เท่า

(เป็นฝ่ายการเงินให้กลุ่ม Illuminati)
(แต่ยังไม่ใช่หัวหน้าใหญ่ของกลุ่ม Illuminati)

"ทองคำปริศนา" (Rothschild Family)
เจ้าของทองคำก้อนนี้ เชื้อสายเยอรมัน-ยิว มีหน้าที่ปรับราคาทองคำในตลาดโลก "เป็นรายวัน"
อยู่ที่เค้าอยากจะให้เป็นเท่าไหร่ และเป็นเจ้าของตลาดค้าทองคำลอนดอน(ตัวจริง)
มีทรัพย์สินมากกว่า Bill Gate ประมาณ 500 เท่า เท่าที่ประมาณกัน 500-600 Trillion
($500-$600,000,000,000,000) หรือครึ่งนึงของความมั่งคั่งทั้งหมดของโลกใบนี้

เป็นครอบครัวที่ปล่อยและทำกำไรจากเงินกู้ในสงครามเกือบทั้งหมดของ ของมนุษยชาติ
รวมทั้งฮิตเลอร์

เค้าจะปล่อยให้ทั้ง 2 ฝ่าย ศึกใหญ่ยิ่งได้ตังค์เยอะ ถ้าไม่มีสงครามจะไปปล่อยให้ใครล่ะ
เอ้างั้นรอก่อนเดี๋ยวเดี๋ยวโทรไปวอชิงตันแป๊บให้เเพื่อนไปสั่งให้ CIA เข้าไปทำให้มีสงครามก่อน
แล้วมากู้นะ ( แล้วกระซิบข้างหู ถ้าไม่กู้แล้วไปพิมพ์ เงิน Green Back ใช้เอง อาจจะจบลงเหมือนลินคอร์นนะ)

แล้วเรายังมีอาวุธขายให้ด้วยนะ เดี๋ยวเราจะส่งเซลไปหาปธน.นายกหรือผู้บัญชาการเหล่าทัพของคุณนะ
อยากดูตัวอย่างสินค้าของเราก็ดูในอิรัคก็ได้นะ เราทดลองและฆ่าไป 1,300,000 กว่าละ เราบริการครบวงจรนะ
ผ่านเรื่องให้หน่อยนะ แล้วเอาคอมมิชชั่นไป มันมากกว่าเงินเดือนทหารที่คุณเป็นมาทั้งชีวิตอีก ไม่เอาจริงๆ เหรอ
ดูมาเลเซียสิเค้ามีฝูงบินมาจากรัสเซียนะ คุณอ้างได้น่า กัมพูชาก็มาเหย็งๆ เอ่ออออ คือว่าเดี๋ยวขอปรึกษาผู้ใหญ่หน่อย
.......กริ๊งงงงงง โทรไปอีกบริษัทที่รัสเซีย แล้วถามว่า ไหนของคุณให้เท่าไหร่นะ ไม่ใช่ราคานะ คอม(มิชชั่น)อ่ะ

จากคุณ : Orenz001
เขียนเมื่อ : 17 ม.ค. 55 11:04:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com