Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พุธนี้ Money Talk@TNN2 .... คุณ Chinn แห่ง Thai VI ((ผู้ตีแตกหุ้น JAS 10 เด้ง !)) ติดต่อทีมงาน

มีข่าวฝากประชาสัมพันธ์ครับผม ....

คุณชิณณ (Chinn) แห่ง Thai VI ((ผู้ตีแตกหุ้น JAS 10 เด้ง !)) แต่งงาน
จะมาออกรายการ moneytalk ทาง tnn2
ออกอากาศในวันพุธนี้ เวลา 22.00 น.  และจะฉายซ้ำ วันพฤหัสบดี เวลา 8.00 น.ครับ
สามารถรับชมผ่าน internet ได้นะครับ
Link : http://tv.truelife.com/player/truevisions/tnn2 ได้ << กดเบาๆ

พี่ๆท่านใดสนใจติดตามรับชมได้นะครับ ... smile

ปล.ในรายการจะพูดเรื่อง JAS(หรือตัวอื่นๆ)ไหมอันนี้ผมไม่ทราบนะครับ...อยากทราบต้องติดตามเอาเอง

แก้ไขเมื่อ 25 ม.ค. 55 09:21:43

แก้ไขเมื่อ 24 ม.ค. 55 21:11:04

แก้ไขเมื่อ 24 ม.ค. 55 20:47:49

จากคุณ : มิ่งกลิ้ง
เขียนเมื่อ : 24 ม.ค. 55 20:45:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com