Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ราคาที่ได้ตอนซื้อ กับราคาขาย จะได้ราคาวั้นไหน scbset และ scbdv ติดต่อทีมงาน

จะลงทุนแต่ไม่แน่ใจนะครับ ถ้าผมซื้อกองทุน scbset หรือ SCBDV ในวันนี้ ผมจะได้ราคาของวันนี้ใช่ไหมครับ ถ้าไม่ได้จะได้ราคาของวันไหนครับ ดูจากเอกสารไม่เห็นมีบอก

หรือถ้าตอนขายผมเห็นใช้ T+3 ผมจะได้ราคาที่ขายทำรายการวันนั่นหรือได้ราคาที่ T+3 ครับ

รบกวนหน่อยนะครับ

จากคุณ : tonsan
เขียนเมื่อ : 15 ก.พ. 55 16:35:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com